ชมรมเจแห่งประเทศไทย ร่วมกับ เทศบาลเมืองเขาสามยอด จ.ลพบุรี จัดกิจกรรม “เทศกาลบำเพ็ญบุญกินเจ” แจกอาหารเจให้กับผู้สนใจ เมื่อวันที่ 4 ตุลาคม 2556 ณ ที่ทำการ เทศบาลเมืองเขาสามยอด จ.ลพบุรี
![](https://lh3.googleusercontent.com/-BS45ObdYp2Q/UlLwEWNHpjI/AAAAAAAAYSE/JbPdzExv8Ko/s640/IMG_5880-SMILE.jpg)
ชมรมเจแห่งประเทศไทย ร่วมกับ เทศบาลเมืองเขาสามยอด จ.ลพบุรี จัดกิจกรรม “เทศกาลบำเพ็ญบุญกินเจ” แจกอาหารเจให้กับผู้สนใจ เมื่อวันที่ 4 ตุลาคม 2556 ณ ที่ทำการ เทศบาลเมืองเขาสามยอด จ.ลพบุรี